Listen Live
Logo
Webcam
NEWS

Happy 4th of July! เก็บตกภาพของเหล่าคนดังฉลองวันชาติอเมริกา ใครจะไปฉลองที่ไหนกันบ้างนะ!

Jul 12, 2018 / ดู 677 ครั้ง

4th of July หรือวันชาติอเมริกา เป็นวันที่ชาวอเมริกันต่างตื่นเต้นและพากันออกมาเฉลิมฉลองกันอย่างสนุกสนานซึ่งถือเป็นสีสันประจำปีกันเลยทีเดียว รวมถึงคนดังฝั่ง Hollywood ก็เช่นเดียวกัน ที่ต่างพากันออกมาใช้เวลาในวันชาติปีนี้ วันนี้เราจึงรวบรวมควันหลงมาให้ดูกันว่าเหล่าคนดังเขาทำอะไรกันบ้างในวัน 4th of July ปีนี้!

เริ่มต้นกันที่สาว Miley Cyrus เจ้าของเพลงดังประจำวันชาติอย่าง Party in the USA ที่ออกมาปาร์ตี้กับเหล่าเพื่อนสาวสุดซ่าของเธอ

สาว Selena Gomez ฉลองวันชาติกับเพื่อนๆของเธอที่ Disneyland ใน California

 

Hope everyone had a great 4th of July! Spent mine with some of my favorite people @disney ❤️

โพสต์ที่แชร์โดย Selena Gomez (@selenagomez) เมื่อ

นางแบบสาว Kendall Jenner ก็ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของวันสำคัญแบบนี้เช่นกัน

 

🇺🇸

โพสต์ที่แชร์โดย Kendall (@kendalljenner) เมื่อ

 

ถึงจะวันหยุดแต่เธอก็ไม่หยุดขายของ! ยกตำแหน่งแม่ค้าประจำปีให้กับเธอไปเลยกับสาว Kylie Jenner

 

surprise! happy 4th 💋 KylieCosmetics.com

โพสต์ที่แชร์โดย Kylie (@kyliejenner) เมื่อ

นางแบบสาว Gigi Hadid ฉลองวันชาติด้วยปาร์ตี้บบาร์บีคิว พร้อมกับมือย่างฝีมือดีอย่างหนุ่ม Zayn Malik เห้อ คนมีแฟนทำอะไรก็ไม่เหงาเนอะ ว่ามั้ย?

 

Happy 4th à la Gi 🇺🇸🌭🌳🍔❤️

โพสต์ที่แชร์โดย Gigi Hadid (@gigihadid) เมื่อ

 

 

@zayn and @gigihadid together for the 4th of July 😍 #zigi #zayn #gigihadid #love #donthate

โพสต์ที่แชร์โดย @ lifefullofqueens เมื่อ

 

 

โพสต์ที่แชร์โดย Zayn Malik (@zayn) เมื่อ

ไฮโซสาว Paris Hilton มีเหรอจะพลาดวันสำคัญแบบนี้

 

Wishing you all a #HappyFourthOfJuly ✨🇺🇸👸🏼🇺🇸✨

โพสต์ที่แชร์โดย Paris Hilton (@parishilton) เมื่อ

 

 


 

มาต่อกันที่หนุ่ม Shawn Mandes ที่ถึงแม้เขาจะเป็น Canadian แต่ก็ขอร่วมกระแสวันชาติอเมริกากับเขาด้วย

 

@josiahvandien caption?

โพสต์ที่แชร์โดย Shawn Mendes (@shawnmendes) เมื่อ

พี่น้องตระกูล Jonas ก็มาฉลองอย่างครบทีม

 

Brothers. The tradition continues. 🇺🇸

โพสต์ที่แชร์โดย Nick Jonas (@nickjonas) เมื่อ

สาว Kate Hudson ที่อุ้มท้องลูกคนที่สามออกมาฉลองด้วยในชุดคลุมท้องสีชมพูสดใส

 

Happy fourth! 🇺🇸🎇🍦🌭🎉🎈🇺🇸

โพสต์ที่แชร์โดย Kate Hudson (@katehudson) เมื่อ

Resse Witherspoon เตรียมตัวจะไปฉลองที่ไหนเอ่ย?

 

Packing is easier when there’s a theme. Happy 4th y’all! 💙❤️💙❤️ #4thofJuly

โพสต์ที่แชร์โดย Reese Witherspoon (@reesewitherspoon) เมื่อ

นางฟ้า Victoria's Secret อย่างสาว Taylor Hill ก็ได้ออกไปฉลองวันชาติแถบนอกเมืองเพื่อสูดอากาศบริสุทธิ์

 

Happy 4th of July 🇺🇸❤️💙

โพสต์ที่แชร์โดย Taylor Hill (@taylor_hill) เมื่อ

ปิดท้ายกันที่ขุ่นแม่ Madonna ที่จัดหนักจัดเต็มกัยชุดธงชาติอเมริกา

 

 





GAMES & PRIZES

App Downlaod IOS App Downlaod Android